JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO
MABORESHO YA MFUMO WA HPRS SEHEMU YA “CPD"

Baraza linawatangazia Wataalam wa Maabara kuwa limefanya maborasho ya mfumo wake wa
HPRS katika moduli ya *CPD"™ kama ifuatavyo;

o Mfumo wa HPRS katika moduli ya "CPD" Imeunganishwa na mfumo wa E-leaming hivyo
alama za "CPD" zitakazopatikana basda ya kusoma na kupata chetf kalika fumo wa E-
leaming zitatumwa moja kwa moja kwenye account ya Mtaalam bila kufanya maombi (By
Claiming)

o Mafunzo yote ya E-leamning hayatahitajl kufanya maombi kabla ya kusoma (apply
session), Mtasalam atafungua sehemu ya View (iliyoko mbale ya kipindi husika) na
kubonyeza “link™ itakayompeleka moja kwa moja kwenye mfumo wa E-earming akasome
na alama zitatumwa kwenye akaunti yake.

o Mfumo wa HPRS umewezeshwa Mtaalam kufanya maombi zaidi ya mara moja baada ya
maombi ya awali kukataliwa (Re-claim points)

o Mfumo wa HPRS umewezeshwa Mtaalam kuomba zaidi ya mara moja kwenye aina moja
ya shughuli ya mafunzo (Activity Category)

o Mfumo wa HPRS umewezeshwa kuondoa vipindi ambavyo muda wake umeisha katika
sehemu ya "Session available" hivyo kumpatia wepesi Mtaalam kuona vipindi vya siku
husika. Aidha, Mtaalam ni lazima abonyeze neno “apply” kabla ya kipindi kuanza,
vinginevyo hatoweza kukiona kipindi hicho baada ya tarehe ya mafunzo kupita.

+« Mfumo wa HPRS umewezeshwa kutafuta kipindi (Search) sehemu ya "sessicn available ~
kwa kuandika jina la kipindi husika

o Mfumo umewekewa sehemu ya Mtaalam kuangalia idadi ya alama za CPD kwa kila
mwaka wa fedha wa serikali

Aidha, Baraza linawasisitiza Wataalam kuendelea kukusanya alama za CPD
zitakazowawezesha kuhuisha leseni zao kwa mwaka wa fedha 2025/2026 kadiri ya mwongozo
wa Baraza wa Mafunzo endelevu (HLPC CPD guidline; 2022).

Baraza linatargjia kufanya mafunzo ya kimtandao (zoom) kuhusu mabadiliko haya kwa kufuata
ratiba iliyoambatanishwa hapa chini.

Nawatakia utekelezaji mwema.
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Imetolewa na ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Naabara.
27/11/2024
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RATIBA YA MAFUNZO YA MODULI YA “CPD" KWENYE MFUMO WA HPRS

Tarehe Muda Kanda
29.11.2024 Saa 2.30 Asubuhli Kanda ya Maghanbi
Kanda ya Kaslkazini
02.12.2024 Sap 8 mchana Kanda ya kati |
"Kanda ya Ziwa
03.12.2024 Soa 10 Jionl Kenda ya Nyanda za Juu kusini
05.12.2024 Saa 9 alhasirl , Kanda ya Mashariki
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